TANGAZA BIASHARA YAKO HAPA KWA BEI NAFUU / ADVERTISE YOUR BUSINESS HERE AT CHEAP RATES | CONTACT ME: kilinyepesi@gmail.com

 photo DTB_zps7bd2662d.jpg

 photo fl_zps09337f7a.jpg


Habari Mpya:
Wednesday, July 17, 2013

UJENZI WA BARABARA YA SAE KWENDA ITUHA JIJINI MBEYA WAKAMILIKA

 Hapa ndipo barabara ilipo ishia eneo la Ituha
Hiki ni kituo cha Mabasi kilichopo Ituha
 Haya ni maeneo ya Ituha
 Hiki ni kituo kidogo cha Bodaboda pamoja na Bajaji eneo la Ituha
 Baadhi ya Maduka yakiwa yameanza kujengwa pembezoni mwa barabara 
NA MBEYA YETU BLOG

0 comments:

Post a Comment

 
BONYA HAPA